Erall♥Wenxiu VNFC
Đăng Ký cùng Wenxiu nào
Erall♥Wenxiu VNFC
Đăng Ký cùng Wenxiu nào
Get the Flash Player to see this rotator.

Erall♥Wenxiu VNFC

Nơi chia sẻ, giao lưu của fans Kỳ Ân♥Ôn Tú

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Mv Em nhớ anh_Kỳ Hinh

Go down 
LoveBA
Admin
6 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Mv Em nhớ anh_Kỳ Hinh Empty
Bài gửiTiêu đề: Mv Em nhớ anh_Kỳ Hinh   Mv Em nhớ anh_Kỳ Hinh I_icon_minitimeSun Mar 03, 2013 3:15 pm

[You must be registered and logged in to see this link.]

Đây là MV do fans Đài làm, mang tên: Em nhớ anh

Coi xong cái clip fans Đài Loan làm, thiệt bị ghiền Lâm Ân luôn rồi Smile)
Đây là couple mình thích thứ 2 đứng nhứt có Ôn Tú rồi Smile)
https://wenxiu.forumvi.com
LoveBA

Bài gửiTiêu đề: Re: Mv Em nhớ anh_Kỳ Hinh   Mv Em nhớ anh_Kỳ Hinh I_icon_minitimeSun Mar 03, 2013 4:44 pm

Hic...Mình vẫn thích Kỳ Ân đóng cặp thôi, mình thích nhất là Ôn Tú, sau đó là Kỳ Ân, rồi sau đó là Đa Hinh cơ...
Mình không ghét Quán Lâm kk nhưng mình vẫn thích Huỳnh Thiếu Kỳ diễn vai Anh Kỳ hơn...sorry fans của Lâm Ân nhe, nhưng thật lòng mình kỳ vọng có sự thay đổi nào đó khiến Lạc Đa và Thiên Hinh có thể đến với nhau... [You must be registered and logged in to see this image.]
meocon_324

meocon_324

Bài gửiTiêu đề: Re: Mv Em nhớ anh_Kỳ Hinh   Mv Em nhớ anh_Kỳ Hinh I_icon_minitimeSun Mar 03, 2013 8:03 pm

Ban loveba oi trong phinh thi hinh ky da có mot dau an riêng cho mình!!mình thích! khán giả thích dieu do hok sai nhung chỉ trên phim thui còn ngoài đời thì kk và tt van là một đôi tuyệt vời nhất hok bàn cải tới vì họ là một mà Very Happy Very Happy còn trong phim đa có thể đi chung với thiên hinh hok chỉ đạo diễn và biên kịch biết thui hok ai nói lên được điều gì hết pig pig
Nhiếp Tiểu Muội

Nhiếp Tiểu Muội

Bài gửiTiêu đề: Re: Mv Em nhớ anh_Kỳ Hinh   Mv Em nhớ anh_Kỳ Hinh I_icon_minitimeMon Mar 04, 2013 9:23 pm

Xem clip với hình xong càng ngày càng thích cặp này, thích anh quán lâm từ hồi đóng mã văn tài trong lương chúc ấy.
Hy vọng cặp này sẽ happy ending.
lola244

lola244

Bài gửiTiêu đề: Re: Mv Em nhớ anh_Kỳ Hinh   Mv Em nhớ anh_Kỳ Hinh I_icon_minitimeMon May 06, 2013 10:54 am

Hehehe hôm nay ngôi coi mv nhớ Kỳ Hinh quá!!!

Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Mv Em nhớ anh_Kỳ Hinh   Mv Em nhớ anh_Kỳ Hinh I_icon_minitimeMon May 06, 2013 11:47 am

HIuhiu, thích quá đi, Kì Hinh zui có buồn có, ta nói clip nào cũng cảm động hết trơn, hông những bên DL được yêu thích mà mình cũng thích nữa
Mà sao hông phải Kì Ân T^T hiuhiu, kk mà đóng chung vs tt là ta nói...nhìu khi sốt hơn Ôn Tú hông chừng hiuhiu
https://wenxiu.forumvi.com
co_nang_ca_tinh40

co_nang_ca_tinh40

Bài gửiTiêu đề: Re: Mv Em nhớ anh_Kỳ Hinh   Mv Em nhớ anh_Kỳ Hinh I_icon_minitimeTue May 07, 2013 5:36 pm

hjhj anh quán lam zới tt đóng cũng xứng wa chừng lun hjhj [You must be registered and logged in to see this image.] tt đóng với ai cũm thích hjt trơn nhưng mà Kỳ Ân vẫn là nhất hjhj [You must be registered and logged in to see this image.] mong là không bao lâu nữa sẽ có bộ phim kk và tt nhà mình đóng cặp mọi người hén
hí hí càng xem càng thích Kỳ Hinh nha mn [You must be registered and logged in to see this image.]
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mv Em nhớ anh_Kỳ Hinh   Mv Em nhớ anh_Kỳ Hinh I_icon_minitime

Mv Em nhớ anh_Kỳ Hinh
Trang 1 trong tổng số 1 trang